समिती  :
अ. क्रमांक: 1
समितीचे नाव: उद्योग समिती
समिती निमंत्रकांचे नाव: श्री. यतीन शहा
समिती सदस्यांची नावे: श्री. राम रेडडी, श्री. संजीव पाटील, श्री. मकरंद गवळी, श्री तिलोकचंद शहा, श्री. शरद ठाकरे, श्री. आशिष ढोले

अ. क्रमांक: 2
समितीचे नाव: व्यापारी समिती
समिती निमंत्रकांचे नाव: श्री. रमेश जैन्
समिती सदस्यांची नावे: श्री. माणिक गोयल, श्री. गुरुनाथ करजगीकर, श्री. प्रकाश मलजी, श्री. राजू कोचर, श्री. चंद्रकांत तापडीया

अ. क्रमांक: 3
समितीचे नाव: भुसार आडत व्यापारी समिती
समिती निमंत्रकांचे नाव: श्री. बसवराज इटकळे
समिती सदस्यांची नावे: श्री. सुरेश चिकळळी

अ. क्रमांक: 4
समितीचे नाव: मेडिकल व्यापार समिती
समिती निमंत्रकांचे नाव: श्री. मनिष बलदवा
समिती सदस्यांची नावे: श्री. संतोष आकुल, श्री. मधु करवा

अ. क्रमांक: 5
समितीचे नाव: सभासद वृध्दी समिती
समिती निमंत्रकांचे नाव: श्री. चेतन बाफना
समिती सदस्यांची नावे: श्री. विनोद अग्रवाल, श्री. राजू कोचर, श्री. महेंद्र कठरिया, श्री. इंदरलाल होतवाणी

अ. क्रमांक: 6
समितीचे नाव: आयात व निर्यात समिती
समिती निमंत्रकांचे नाव: श्री. राम रेडडी
समिती सदस्यांची नावे: श्री. अशोक जैन, श्री. चंद्रय्या ईराबत्ती

अ. क्रमांक: 7
समितीचे नाव: समन्व्य समिती, विद्युत पुरवठा समिती, जिल्हा उद्योग मित्र समिती
समिती निमंत्रकांचे नाव: श्री. राजू राठी
समिती सदस्यांची नावे: श्री. प्रविण कलकोटे, श्री. अरविंद चिंता, श्री. अंबादास बिंगी, श्री. हितेश कांकरिया, श्री. महेंद्र कटारिया, श्री. मल्लिकार्जुन कमटम, श्री. श्रीशैल्म बुरा श्री. दयासागर सालोटगी.

अ. क्रमांक: 8
समितीचे नाव: दुरसंचार समिती
समिती निमंत्रकांचे नाव: श्री. शैलेश बच्चुवार
समिती सदस्यांची नावे:

अ. क्रमांक: 9
समितीचे नाव: कृषी समिती
समिती निमंत्रकांचे नाव: श्री. लक्ष्मीकांत ठोंगे-पाटील
समिती सदस्यांची नावे: श्री. संजय कंदले, श्री. रोहन देशमुख, श्री. विश्वासराव, श्री बाबुराव पेंडकर

अ. क्रमांक: 10
समितीचे नाव: पर्यटन व बांधकाम व्यावसायिक समिती
समिती निमंत्रकांचे नाव: श्री. किशोर चंडक
समिती सदस्यांची नावे: श्री. प्रियदर्शन शहा

अ. क्रमांक: 11
समितीचे नाव: वस्त्रोद्योग समिती
समिती निमंत्रकांचे नाव: श्री. पेंटप्पा गडडम
समिती सदस्यांची नावे:

अ. क्रमांक: 12
समितीचे नाव: माहिती तंत्रज्ञान समिती
समिती निमंत्रकांचे नाव: श्री. राजेश दमाणी
समिती सदस्यांची नावे:

अ. क्रमांक: 13
समितीचे नाव: कर सल्लागार समिती
समिती निमंत्रकांचे नाव: श्री. मुरली अय्य्ंगार
समिती सदस्यांची नावे:

अ. क्रमांक: 14
समितीचे नाव: बँक व फायनान्स् इन्शुरन्स् समिती
समिती निमंत्रकांचे नाव: श्री. सुभाष थंबद
समिती सदस्यांची नावे:

अ. क्रमांक: 15
समितीचे नाव: कोअर कमिटी
समिती निमंत्रकांचे नाव: श्री. राजू राठी
समिती सदस्यांची नावे: श्री. बसवराज दुलंगे, श्री. धवल शहा, श्री. निलेश पटेल, श्री. सिध्देश्व्र बमणी, श्री. प्रभाकर वनकुद्रे, श्री. पेंटप्पा गडडम, श्री. माणिक गोयल, श्री. गिरीष देवरमनी, श्री. व्यंकटेश शेटे, श्री. सुकुमार चंकेश्वरा

अ. क्रमांक: 16
समितीचे नाव: रेल्वे समिती निमंत्रक (ZRUCC)
समिती निमंत्रकांचे नाव: श्री. प्रकाश वाले
समिती सदस्यांची नावे:

अ. क्रमांक: 17
समितीचे नाव: रेल्वे स्टेशन समिती
समिती निमंत्रकांचे नाव: श्री. अशोक मुळीक
समिती सदस्यांची नावे:

अ. क्रमांक: 18
समितीचे नाव: विधी न्याय समिती
समिती निमंत्रकांचे नाव:
समिती सदस्यांची नावे:

अ. क्रमांक: 19
समितीचे नाव: महिला समिती
समिती निमंत्रकांचे नाव:
समिती सदस्यांची नावे:

अ. क्रमांक: 20
समितीचे नाव: सोलार प्रकल्प् समिती
समिती निमंत्रकांचे नाव: श्री. दत्ताअण्णा सुरवसे
समिती सदस्यांची नावे:

अ. क्रमांक: 21
समितीचे नाव: वेअर हाऊस व कोल्ड स्टोअरेज समिती
समिती निमंत्रकांचे नाव: श्री. महेश सिंदगी
समिती सदस्यांची नावे:

अ. क्रमांक: 22
समितीचे नाव: आर्थिक कमिटी
समिती निमंत्रकांचे नाव: श्री. राजू राठी,
समिती सदस्यांची नावे: श्री. धवल शहा, श्री. राजगोपाल झंवर, श्री. निलेश पटेल, श्री. सिध्देश्वर बमणी

अ. क्रमांक: 23
समितीचे नाव:
समिती निमंत्रकांचे नाव:
समिती सदस्यांची नावे: